WooCommerce Bookings - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Name
vi: Tên

en: Parent products
vi: Sản phẩm cha

en: Actions
vi: Các thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Resource details
vi: Chi tiết tài nguyên

en: Available Quantity
vi: Số lượng còn lại

en: The quantity of this resource available at any given time.
vi: Số lượng của tài nguyên ngày hợp lệ trong mọi thời gian

en: Range type
vi: Khoảng cách loại

en: Bookable
vi: Cho phép đặt chỗ

en: Priority
vi: Ưu tiên

en: Custom field updated.
vi: Đã cập nhật trường tùy biến

en: Custom field deleted.
vi: Đã xóa trường tùy biến

en: Customer details
vi: Chi tiết khách hàng

en: No billing address set.
vi: Chưa thiết lập địa chỉ thanh toán.

en: View Order
vi: Xem đơn hàng

en: General Details
vi: Chi tiết chung

en: Duration
vi: Khoảng thời gian

en: to
vi: tới

en: Click to toggle
vi: Nhấn để chuyển chế độ

en: Expand all
vi: Mở rộng tất cả

en: Type
vi: Loại

en: Next
vi: Sau đó

en: Close
vi: Đóng

en: Previous
vi: Trước đó

en: Multipart
vi: Định dạng email hỗn hợp

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Debug Log
vi: Thông tin Debug

en: Enable logging
vi: Cho phép đăng ký

en: Cancel
vi: Hủy

en: Docs
vi: Tài liệu

en: Visit Premium Customer Support Forum
vi: Ghé thăm diễn đàn Hỗ Trợ Khách Hàng Cao Cấp

en: Premium Support
vi: Hỗ trợ cao cấp
